อำเภอเมืองปาน

(1/6) > >>

Lampang-Photo-Club:
เชิญร่วมโพสภาพภายในเขตอำเภอเมืองลำปางมากันเลยนะครับ

ภาพของท่านใด สวยทั้งเรื่องราวและองค์ประกอบ ...

ภาพนั้นจะได้สิทธิ์ตีพิมพ์ลงในหนังสือรวมภาพแหล่งท่องเที่ยวของเมืองลำปาง

ซึ่งทางชมรมถ่ายภาพนครลำปางและทางจังหวัด กำลังจะได้จัดทำในเร็วๆนี้นะครับ

mayvee:
ผู้รับผิดชอบอำเภอเมืองปาน ได้แก่ พี่เอก พี่เปรม น้องแนน นะคะ

ส่วนสมาชิกท่านอื่นๆมีรูปของอำเภอเมืองปาน หรือมีสถานที่แนะนำ ช่วยกันโพสต์ ช่วยกันแชร์ ร่วมด้วยช่วยกันนะนะคะ    3344 3344 3344

binaing:
ดอยจิกจ้องครับ บ้านทุ่งส้าน

แอดมินจำเป็น:
 sdfs sdfs sdfs sdfs sdfs

แอดมินจำเป็น:
 sdfs sdfs sdfs sdfs sdfs

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป